20 con HT7550A-1 7550A-1 HT7550 7550 TO-92 5V 100mA IC nguồn ổn áp kde2148
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ cầm tay > Dụng cụ cầm tay khác > 20 con HT7550A-1 7550A-1 HT7550 7550 TO-92 5V 100mA IC nguồn ổn áp kde2148
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 20 con HT7550A-1 7550A-1 HT7550 7550 TO-92 5V 100mA IC nguồn ổn áp kde2148
là dòng IC nguồn ổn áp nhỏ chân cắm
áp ra 5Vdc
dòng max 100mA
Hình ảnh sản phẩm