6DI120C-060 6DI120A-060 6DI120D-060 Modul Transistor 120A 600V tháo máy
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính > 6DI120C-060 6DI120A-060 6DI120D-060 Modul Transistor 120A 600V tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 6DI120C-060 6DI120A-060 6DI120D-060 Modul Transistor 120A 600V tháo máy
Mã sản phẩm : 6DI120C-060
Loại linh kiện :Transistor
Hãng sản xuất : Fuji
Điện áp: 600V
Dòng điện: 120A
Hình thức : Tháo máy
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm
Giá GROKINU
Liên kết: Xịt khoáng 4 in 1 Yehwadam Revitalizing All in One Mist The Face Shop (120ml)