Nguồn AC-DC Mini 12V400mA AD1204-2030
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính > Nguồn AC-DC Mini 12V400mA AD1204-2030
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn AC-DC Mini 12V400mA AD1204-2030
Tính năng
- Chuyển đổi điện áp AC sang DC
- Nhúng vào các mạch điện làm bộ nguồn
Thông số
- Điện áp vào: 85V ~ 265V AC
- Điện áp ra: 12V DC
- Dòng điện ra: 400mA
- Hiệu suất: 85%
- Tần số: 50/60Hz
- Kích thước: 30x20x17.5MM
(Khuyến cáo sử dụng nguồn khoảng 2/3 công suất để đảm bảo sản phẩm được bền.
Sử dụng nguồn thời gian 24/24 chỉ nên sử dụng khoảng 30 - 40% công suất).