AJZ03-16A Máy khoan 1010W DCA 16mm
Thương hiệu: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của Dongcheng
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ cầm tay > Máy khoan, máy vặn vít & phụ kiện > AJZ03-16A Máy khoan 1010W DCA 16mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu AJZ03-16A Máy khoan 1010W DCA 16mm
Máy khoan 1010W DCA AJZ03-16A (Z1J-FF03-16)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: AJZ03-16A
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 1010W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Tốc độ không tải: 620 vòng/phút
- Khả năng khoan sắt: 16mm
- Khả năng khoan gỗ: 36mm
- Trọng lượng: 3.2kg
- Bảo hành: 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm