  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Đặc điểm:
Tương thích với Panasonic Lumix DMC-GH5, GH5s, GH5m, GH4, GH4K, GH3, GH3K, GH9 Camera.
Cáp nguồn lò xo USB-C, đầu vào: QC, PD, 9V / 12V; đầu ra: 8.4V, 2A, cung cấp nguồn điện ổn định và an toàn cho máy ảnh của bạn.
Thông tin chi tiết:
Cắm USB-C: đầu vào - QC, PD, 9V / 12V; đầu ra - 8,4V, 2A