Android Tivi Sony XR-55X90J 4K 55 inch - 55X90J
Thương hiệu: sony | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của sony
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > 50 - 60 inches > Android Tivi Sony XR-55X90J 4K 55 inch - 55X90J
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Android Tivi Sony XR-55X90J 4K 55 inch - 55X90J
-----
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
- S.ÀI GÒN giả.m thêm :Goj or DALO --> Miễn phí TPHCM - GIAO NHANH NHẤT.
Sản phẩm mới 1000% - Kiểm tra thoải mái TRƯỚC KHI THANH TOÁN.
Bảo hành chính hãng
Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Hình Ảnh
Loại TV Smart LED
Kích thước TV 55 Inch
Công Nghệ Chiếu Sáng LED nền (Full Array LED)
Độ Phân Giải Ultra HD 4K
Tần Số Quét Hz
Kích Thước (Khoảng Cách Xem) 44 - 55" (3 - 4 mét)
3D
Xem 3D Không
Công Nghệ 3D Chủ động / Thụ động
Âm Thanh
Tổng Công Suất Loa 20W
Số Lượng Loa 2
Tính Năng Smart TV
Hệ Điều Hành Android 10
Internet Video Có
Trình Duyệt Web Có
Screen Mirroring Có
Kết nối bàn phím, chuột Có
Tính Năng Nổi Bật Remote thông minh:Remote RMF-TX520P - Tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói
Tiện Ích
Xem Film Qua USB Có
Hẹn Giờ Tắt Máy Có
Tiết Kiệm Điện Có
Ngôn Ngữ Hiển Thị Đa Ngôn Ngữ
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) Có (cần ăng-ten)
Cổng Kết Nối
HDMI Có
Cổng Composite (AV) Có
Cổng Component Có
Audio Out Có (Headphone , Optical)
USB Có
LAN Có
Kết Nối Wifi Có
Cổng Khác Antenna
Thông Số Chung
Kích Thước (Có chân đế)(NxCxD) 1233 x 784 x 338 mm
Kích Thước (Không chân đế)(NxCxD) 1233 x 711 x 71 mm
Trọng Lượng (Không chân đế) 17,4 kg
Xuất Xứ & Bảo Hành
Hãng Sản Xuất Sony (Thương hiệu : Nhật Bản)
Sản Xuất Tại Malaysia
Bảo Hành 24 Tháng
Năm sản xuất 2021
Hình ảnh sản phẩm