[BERM] Nguồn LRS-200-24 (24VDC-8,8A) hàng chất lượng cao
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác > Khác > [BERM] Nguồn LRS-200-24 (24VDC-8,8A) hàng chất lượng cao
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [BERM] Nguồn LRS-200-24 (24VDC-8,8A) hàng chất lượng cao
Bộ nguồn 24VDC - 8.8A BERM LRS-200-24
Mã sản phẩm. : LRS-200-24
Thương hiệu : BERM
Điện áp ngõ ra DC : 24V
Dòng ngõ ra DC : 0~8.8A
Công suất : 200W
Điện áp ngõ vào AC : 115/230 VAC được lựa chọn bởi switch ; 115/230
Hiệu suất : 89.5%
Nhiệt độ hoạt động : -25 ~ 70°C
Chức năng bảo vệ : Ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
Công suất tiêu thụ không tải < 0.75W.
Chống vọt áp ngõ vào lên đến 300VAC trong 5 giây.
Siêu nhỏ gọn và chiều cao siêu mỏng chỉ có 30mm.
Nhiệt độ làm việc cao lên đến 70°C.
Kiểm tra chịu được chống rung 5G.
Tuân thủ tiêu chuẩn UL60950-1
Hoạt động được ở độ cao lên đến 5000 mét.
Hiệu suất cao, thời gian sống dài và độ tin cậy cao.
Phương thức làm mát : được làm mát bằng đối lưu không khí
Hình ảnh sản phẩm