Biến tần SUOER FPC-1000AL Inverter kích điện 12V DC lên 220V AC 1000W Sóng sin chuẩn
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ cầm tay > Dụng cụ cầm tay khác > Biến tần SUOER FPC-1000AL Inverter kích điện 12V DC lên 220V AC 1000W Sóng sin chuẩn
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Biến tần SUOER FPC-1000AL Inverter kích điện 12V DC lên 220V AC 1000W Sóng sin chuẩn
- Hiệu suất chuyển đổi cao >90%, dòng dò thấp < 0,09mA.
- Sóng sin chuẩn tinh khiết phù hợp với hầu hết các thiết bị điện trong gia đình.
- Cảnh báo điện áp thấp, chống ngược cực, bảo vệ quá tải và quá nhiệt.
Thông số kỹ thuật
- Model: FPC-1000AL
- DC input: 12V DC (10V-15V).
- Dòng điện tối đa: 1000A.
- Dòng không tải: < 1000mA
- Hiệu suất chuyển đổi: >90%
- AC ouput: 220V 1000W
- Tần số: 50Hz
- Dạng sóng: Sin chuẩn.
- Cảnh báo điện áp thấp: 10-10.5V
- Tắt máy điện áp thấp: 9.5V-10V
- Bảo vệ quá áp: 15V-15.5V
- Bảo vệ ngược cực: có
- Bảo vệ ngắn mạch: có
- Bảo vệ quá tải: >550W tự động tắt máy
- Bảo vệ quá nhiệt: có
- Kích thước: 185*126*70mm
Hình ảnh sản phẩm