Bo Mạch Nguồn KING DPS-1200FB / QB 6 Pin A Cho Ethereum Mining
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Khác > Bo Mạch Nguồn KING DPS-1200FB / QB 6 Pin A Cho Ethereum Mining
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bo Mạch Nguồn KING DPS-1200FB / QB 6 Pin A Cho Ethereum Mining
Bộ chuyển đổi bảng ngắt nguồn DPS-1200FB / QB 6 Pin A cho việc khai thác nhiệt
Đặc điểm:
Được làm bằng chất liệu đồng, bền và an toàn.
Hỗ trợ tối đa nguồn điện lên đến 1600W.
2 OZ Copper PCB, bộ lọc tụ điện rắn, 10 đầu ra PCI-E 6 chân.
Thích hợp với nhiều loại phụ kiện bo mạch trần cấp nguồn máy chủ, không chứa bất kỳ dây đầu ra nào.
Áp dụng cho nguồn điện máy chủ phổ biến:
Dps-800gb A
Dps-1200fb A
Dps-1200qb A
Ps-2751-5q
Ps-2751-lf-1f
Hstsn-pl12
Dps-700lb D
Ps-2112-5l
Dps-750rb A
Thông tin chi tiết:
Hàng mới
Chất liệu: Đồng
Màu sắc: Xanh lá cây + Đen
Công suất đầu ra: 12V
Kích thước: 9x4.1cm / 3.54x1.61 "(ước chừng)
Số lượng: 1 cái
Ghi chú:
Xin vui lòng cho phép sai số 1-3mm do đo lường thủ công.
Không có gói bán lẻ
Gói hàng bao gồm:
1 x Bộ điều hợp bảng (Không bao gồm dây và nguồn)
Hình ảnh sản phẩm