Cảm biến từ tiệm cận PNS17-8DP
Thương hiệu: Autonics | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của Autonics
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Cảm biến từ tiệm cận PNS17-8DP
Loại dây và nguồn DC 3 dây 12-24VDC
Kích thước cạnh phát hiện Kích thước khung 17mm
Khoảng cách phát hiện 8mm
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 25×25×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 200Hz
Thông số dòng Dòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiển PNP Thường Mở
Loại phát hiện Loại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệu ABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệ IP67
Tiêu chuẩn @(CE)
Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Độ ẩm xung quanh 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện