Camera Hikvision DS2CE12H0TPIRL Hàng chính hãng
Thương hiệu: HIKVISION | Xem thêm các sản phẩm Cameras & Flycam của HIKVISION
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Camera Hikvision DS2CE12H0TPIRL Hàng chính hãng
BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 2 NĂM, - ĐỔI MỚI 30 ngày đầu.
www.TuGia.vn - 0243.757.2222 (lile 12) - 0983.345.289 - 024.2219.5185
Camera HD-TVI trụ 5MP hồng ngoại 20m
+ Cảm biến CMOS 5MP, hồng ngoại thông minh EXIR 20m, dạng thân trụ ngoài trời.
+ Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2, nguồn 12 VDC,
+ Cảm biến hồng ngoại thụ động - PIR (chống trộm).
+ Tiêu chuẩn chống nước/bụi IP67, ống kính: 3.6mm(Đặt hàng 2.8mm)