Giới thiệu [Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610
Đặc điểm nổi bật Android Tivi 50 inch, độ phân giải 4K (Ultra HD) cho hình ảnh chất lượng, sắc nét. Hệ điều hành Android 11.0 có giao diện gọn gàng, kho ứng dụng phong phú. Điều khiển, tìm kiếm bằng giọng nói trên tivi với trợ lý ảo Google Assistant có tiếng Việt. Chiếu màn hình điện thoại lên tivi thông qua FastCast. Nâng cao độ tương phản nhờ công nghệ HDR10. Dolby Digital Plus mang đến âm thanh vòm sống động.
Tổng quan sản phẩm Loại Tivi: Android Tivi Kích cỡ màn hình: 50 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED nền (Direct LED), IPS LCD Hệ điều hành: Android 11.0 Chất liệu chân đế: Nhựa Chất liệu viền tivi: Nhựa Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2022 Công nghệ hình ảnh Công nghệ hình ảnh: HDR10 Bộ xử lý: Bộ xử lý 4 nhân Tần số quét thực: 60 Hz Tiện ích Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng FastCast Điều khiển bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng ViệtGoogle Assistant có tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: FastCast Remote thông minh: Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói Ứng dụng phổ biến: YouTube Netflix Clip TV FPT Play VieON Spotify Google Play K+ Prime Video Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa: 16W Số lượng loa: 2 loa Âm thanh vòm: Dolby DigitalDolby Digital Plus Kết nối với loa tivi: Có Cổng kết nối Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI ARC, 1 cổng Composite Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 Cổng Coaxial, 1 cổng ARC Thông tin lắp đặt Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 111.75 cm - Cao 71.8 cm - Dày 23.9 cm Khối lượng có chân: 9.2 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 117.5 cm - Cao 64.5 cm - Dày 6.2 cm Khối lượng không chân: 9 kg Hãng: Casper.
Hình ảnh sản phẩm
[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610[Casper 50UGA610] Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UGA610 Giá SCRVUSD