Giới thiệu [Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610
Đặc điểm nổi bật Thiết kế tràn viền sang trọng với kích thước 55 inch phù hợp với những không gian tương đối. Hình ảnh hiển thị rõ nét, tự nhiên với độ phân giải 4K cùng công nghệ HDR10. Âm thanh rõ ràng, chân thực hơn bằng công nghệ Dolby Digital Plus, Dolby Digital. Kho ứng dụng phong phú với hệ điều hành Android 11.0. Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt tiện lợi.
Tổng quan sản phẩm Loại Tivi: Android Tivi Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED nền (Direct LED), VA LCD Hệ điều hành: Android 11.0 Chất liệu chân đế: Nhựa Chất liệu viền tivi: Nhựa Nơi sản xuất: Việt Nam Năm ra mắt: 2022 Công nghệ hình ảnh Công nghệ hình ảnh: HDR10 Bộ xử lý: Bộ xử lý 4 nhân Tần số quét thực: 60 Hz Tiện ích Điều khiển tivi bằng điện thoại: Ứng dụng FastCast Điều khiển bằng giọng nói: Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng ViệtGoogle Assistant có tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: FastCast Remote thông minh: Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói Ứng dụng phổ biến: YouTube Netflix Clip TV FPT Play VieON Spotify Google Play K+ Prime Video Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa: 16W Số lượng loa: 2 loa Âm thanh vòm: Dolby DigitalDolby Digital Plus Kết nối với loa tivi: Có Cổng kết nối Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI ARC, 1 cổng Composite Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 Cổng Coaxial, 1 cổng ARC Thông tin lắp đặt Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 123.6 cm - Cao 78.3 cm - Dày 23.88 cm Khối lượng có chân: 10.5 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 123.6 cm - Cao 70.89 cm - Dày 7.39 cm Khối lượng không chân: 10.4 kg Hãng: Casper.
Hình ảnh sản phẩm
[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610[Casper 55UGA610] Android Tivi Casper 4K 55 inch 55UGA610 Giá OCT