[CHÍNH HÃNG] EZC100F30.. Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) Schneider dòng cắt 10kA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [CHÍNH HÃNG] EZC100F30.. Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) Schneider dòng cắt 10kA
Cầu dao EZC100F30... Schneider sử dụng tríp TMD từ nhiệt, có 3 pha, dòng điện định mức 25A, 30, 40A, 50A, 60A, 75A, 80A, 100A, [Ui] điện áp cách điện 690V Ac, [Uimp] xung điện áp 6kV, dòng cắt ngắn mạch [Icu] 10 kA ở 400..415 V AC. Dưới đây là chi tiết Aptomat MCCB EZC100F30... Schneider chính hãng
Thông số kỹ thuật aptomat MCCB EZC100F30... Schneider chính hãng
Tên sản phẩm Aptomat MCCB EZC100F30.. Schneider
Loại Easypact EZC100F sử dụng trip unit TMD
Số Pha 3P
Dòng điện định mức 25A, 30, 40A, 50A, 60A, 75A, 80A, 100A
Điện áp cách điện định mức [Ui] 690V Ac 50/60 Hz
Xung điện áp định mức [Uimp] 6kV
Điện áp hoạt động định mức [Ue] 250 V DC 50/60 Hz
Dòng cắt ngắn mạch [Icu] 10 kA ở 400..415 V AC 50/60 Hz
Nguyên lý bảo vệ Nhiệt từ
Loại bảo vệ Bảo vệ quá tải, bảo vệ ngắn mạch
Tiêu chuẩn GB 14048.2, IEC 60947-2, JIS C8201-2-2, NEMA AB1
Cấp độ bảo vệ IP20
Kích thước WxHxD 130 x 75 x 60 mm
Tổng quan dòng EZC100
Aptomat MCCB EZC100F30.. Schneider phù hợp với tiêu chuẩn IEC947-2, JIS C8201, NEMA AB1
Khả năng cắt dòng ngắn mạch tại 240VAC: 18, 25, 50kA
Khả năng cắt dòng ngắn mạch tại 415VAC: 7.5, 10, 15, 30kA
EZC100F3025 Schneider giúp bảo vệ theo nguyên lý nhiệt từ
Loại cố định, dải dòng định mức từ 15 đến 100A
Ứng dụng aptomat MCCB EZC100F30... Schneider
Bảo vệ hệ thống điện với điện áp lưới lên đến 415V/ dòng cắt ngắn mạch lên đến 50kA cho các tòa nhà, khu dân cư, công nghiệp.