Cần chữ thập C-Mart F0010B-400 17 x 19 x 21 x 23
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Cần chữ thập C-Mart F0010B-400 17 x 19 x 21 x 23
- Mã số : F0010B-400
- Chiều dài chéo : 400mm
- Đầu tuýp : 17mm, 19mm, 21mm, 23mm