Còi cảnh báo AD16-22SM 12V - 24V(DC) 220v (AC) có đèn lắp trong tủ điện (1 chiếc)
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Chuông cửa > Còi cảnh báo AD16-22SM 12V - 24V(DC) 220v (AC) có đèn lắp trong tủ điện (1 chiếc)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Còi cảnh báo AD16-22SM 12V - 24V(DC) 220v (AC) có đèn lắp trong tủ điện (1 chiếc)
Mã SP: AD16-22SM
Đường kính: 22mm
Điện áp hoạt động:
AC/DC: 12v, 24v
AC: 220v
Đèn cảnh báo: có
* Shop bán phụ kiện điện tử và các thiết bị phục vụ ngành điện tử
Hình ảnh sản phẩm