Combo 3 chiếc MBR30100PT Diode Schottky TO-247 30A 100V
Mô tả ngắn
Thiết Bị Điện Tử > Linh phụ kiện > Combo 3 chiếc MBR30100PT Diode Schottky TO-247 30A 100V
Còn hàng
Kiểm tra giá...
SO SÁNH GIÁ
ĐẾN NƠI BÁN
So sánh giá
×
Xem giá Lazada
Xem giá Shopee
Xem giá Tiki
Shop:
linhkiendoc
Xem thêm các sản phẩm
Thiết Bị Âm Thanh
bởi
linhkiendoc
Giao hàng toàn quốc
Được kiểm tra hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Chất lượng, Uy tín
7 ngày đổi trả dễ dàng
Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Sản phẩm tương tự
Tai Nghe Nhét Tai Jack 3.5mm Giảm Tiếng Ồn Chuyên Dụng Cho S6 S5 S4 S3
19.619 đ
Set 10 Dây Đai Cao Su 1mm Cho Máy Ghi Âm / Đầu Dvd Bonjour
19.080 đ
Loa Bluetooth Pluse 4 mini, Phiên Bản Cao Cấp, Bass Cực Căng
Tai Nghe Không Dây Bluetooth R8 - Tai Nghe Nhét Tai - Phong Cách Retro Độc Đáo - Màu Sắc Ấn Tượng
Tai Nghe Gaming Nhét Tai XA- GM3 Có Micro Và Điều Khiển Cho Máy Chơi Game Ps4
Giới thiệu
sản phẩm
Thông tin
chi tiết
Giới thiệu Combo 3 chiếc MBR30100PT Diode Schottky TO-247 30A 100V
Mã sản phẩm : MBR30100PT
Loại linh kiện: Diode Schottky
Dòng điện: 30A
Điện áp: 100V
Hình thức : Mới
Hình ảnh sản phẩm
Giá X
Xem thêm thông tin sản phẩm
Liên kết:
Mặt nạ Tre non Real Nature Mask Bamboo TheFaceShop
Các sản phẩm vừa xem
USB mini siêu nhỏ Sandisk Cruzer Fit 32GB usb 2.0 mini siêu nhỏ
Áo lụa cổ xếp nhúm nữ IVY moda MS 17M8170
Ốp lưng iphone 7+/8 plus, X, XSMAX, 11, 12, 12, 13 PROMAX ĐÀO VÀO DỄ THƯƠNG
Adapter máy hút sữa 9V 2A dailyphukien