CRSLI1151 20V Máy cưa kiếm dùng pin INGCO
Thương hiệu: iNGCO | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của iNGCO
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ điện và thiết bị lớn > Cưa, máy cắt và máy mài > CRSLI1151 20V Máy cưa kiếm dùng pin INGCO
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CRSLI1151 20V Máy cưa kiếm dùng pin INGCO
Video giới thiệu sản phẩm CRSLI1151 20V Máy cưa kiếm dùng pin INGCO. Nguồn: Shopee.
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: CRSLI1151
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế pin: 20V
- Tốc độ không tải: 0-3200/min
- Khả năng cắt kim loại: 8mm, cắt gỗ: 115mm
- Kèm theo 2 lưỡi cưa lọng, (không kèm theo pin và sạc)
- Đóng gói trong họp màu
Hình ảnh sản phẩm