Thương hiệu: TOTAL | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của TOTAL
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
👷 Bộ TCKLI20104 combo 4 máy siêu rẽ [XTOOLS] 👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬
1) Máy khoan dùng pin Lithium TDLI20051:
Tốc độ không tải: 0-400/0-1500rpm
Mô-men xoắn tối đa: 45NM
Khả năng khoan: 0,8-10 mm.
Thiết lập mô-men xoắn: 15 + 1
Bánh răng cơ khí 2 tốc độ,
Đèn làm việc tích hợp
Đèn LED báo nguồn pin
2) Máy siết vít dùng lithium TIRLI2017:
Mô tơ không chổi than;
Đầu lục giác: 6,35mm,
Tốc độ không tải: 0-1300/0-2100rpm
Tốc độ tác động: 0-2000/0- 3300/phút;
Mô-men xoắn tối đa: 170NM
Đèn làm việc tích hợp
Đèn LED báo nguồn pin
3)Máy cưa lọng dùng pin Lithium TJSLI6508:
khả năng cắt gỗ: 65mm & kim loại: 8mm
4)Máy cưa đĩa tròn dùng Lithium TSLI1401:
Đường kính lưỡi cưa: 140mm
Khả năng cắt 45°độ: 28mm, 90°độ: 40mm, điều chỉnh độ
cắt sâu và cắt nghiêng.
Kèm 1 lưỡi cưa 140mm.
***Kèm 2 pin 4.0Ah và 1 sạc