Đèn báo 24V, 220V 22mm AD16-22DS (đỏ, xanh, vàng)
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > Đèn báo 24V, 220V 22mm AD16-22DS (đỏ, xanh, vàng)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn báo 24V, 220V 22mm AD16-22DS (đỏ, xanh, vàng)
Đèn báo 24V, 220V 22mm (đỏ, xanh, vàng) - loại tốt
ĐIỆN TỬ NGUYỄN HIỀN
Chuyên cung cấp linh kiện điện tử, thiết bị công nghiệp, dịch vụ tự động hoá.
Địa chỉ: 24/2 Ngô Sĩ Liên, Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Để biết thêm thông tin về sản phẩm vui long nhắn tin cho shop.
Xin cảm ơn
Hình ảnh sản phẩm