ĐÈN CÒI ND16-22FS MÀU ĐỎ 220VAC, PHI 22 HÃNG CHINT (HÀNG CHÍNH HÃNG)
Thương hiệu: Chint | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của Chint
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > ĐÈN CÒI ND16-22FS MÀU ĐỎ 220VAC, PHI 22 HÃNG CHINT (HÀNG CHÍNH HÃNG)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ĐÈN CÒI ND16-22FS MÀU ĐỎ 220VAC, PHI 22 HÃNG CHINT (HÀNG CHÍNH HÃNG)
* Thông số kỹ thuật
Điện áp: 220V
Đường kính lỗ lắp đặt : 22mm
Âm thanh: ngắt quãng
Ánh sáng đèn: Đỏ, chớp tắt
Chiều dài: 64mm
Đường kính đèn: 30.5mm
Đạt tiêu chuẩn Quốc Tế
Hàng chính hãng CHINT
Hình ảnh sản phẩm