Động cơ giảm tốc JGB37-3530 12V 320rpm
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > Động cơ giảm tốc JGB37-3530 12V 320rpm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Động cơ giảm tốc JGB37-3530 12V 320rpm
Video giới thiệu sản phẩm Động cơ giảm tốc JGB37-3530 12V 320rpm. Nguồn: Shopee.
"🔴🔴 CHI TIẾT SẢN PHẨM
✔️Động cơ giảm tốc JGB37-3530 12V 320rpm là động cơ mới 100%, các bánh răng trong hộp số đều làm bằng kim loại , chổi than có độ bền tốt. Với mô-men xoắn cao và tiếng ồn thấp, có thể nói đây là một động cơ có hướng đặc biệt tốt, có thể làm tốt công việc của bạn cho dù nó được sử dụng trên robot hoặc các sản phẩm khác.
🔴🔴 THÔNG SỐ KĨ THUẬT
🔹Điện áp định mức: 12V
🔹Không có tải tốc độ quay 320 vòng / phút
🔹Lực kéo: 5kg.cm (trên trục , NSX công bố , chưa kiểm chứng)
🔹Tỷ lệ giảm: 1:131
🔹Đường kính hộp giảm tốc: 37mm
🔹Chiều dài hộp số: 24 mm
🔹Đường kính động cơ: 34,4mm
🔹Chiều dài động cơ:30 mm
🔹Chiều cao trục: 6mm
🔹Chiều dài trục mở rộng: 15mm
🔹Đường kính trục: 6mm, trục kiểu khuyết D ( 0.65mm ở cạnh pin )
🔹Sử dụng vít M3 để gá đặt
🔴🔴 HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG
✔️
🔵Xuất xứ : Trung Quốc
🔵Chính sách cửa hàng :
✔️Shop chịu phí vận chuyển trả hàng và hoàn tiền 100% nếu giao sai hàng, tư vấn sai
⚠️Chỉ bảo hành khi có video khui kiện hàng và đấu nối sử dụng sản phẩm
⚠️Sản phẩm mạch điện tử rất dễ hư hỏng nếu sử dụng sai, xin quý khách đọc kĩ HDSD trước khi đấu nối
📞Hỗ trợ kĩ thuật : 0339 449 749
Linh kiện điện tử NSHOP cảm ơn quý khách đã ủng hộ 💦
#dongcogiamtoc #dộngcơgiảmtốc #dongcogiamtoc12v #dongcogiamtoc220v #dongcogiamtoc24v #dongcogiamtoc3v #dongcogiamtocvang #dongcogiamtocn20 #dongcogiamtoc775 #dongcogiamtoc370 #dộngcơgiảmtốc12v #dộngcơgiảmtốcn20 #dộngcơgiảmtốcmini #dộngcơgiảmtốc220v #dộngcơgiảmtốc775"
Hình ảnh sản phẩm