Động Cơ Giảm Tốc XD-60GA775 12VDC 35W
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ điện và thiết bị lớn > Thiết bị khác > Động Cơ Giảm Tốc XD-60GA775 12VDC 35W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Động Cơ Giảm Tốc XD-60GA775 12VDC 35W
Động Cơ Giảm Tốc XD-60GA775
Động-cơ-giảm-tốc-775
Động Cơ Giảm Tốc XD-60GA775
Thông Số Kĩ Thuật:
Điện áp: 12V DC
Dòng điện tiêu thụ :2A
Công suất: 35W
Đường kính motor: 42mm
Đường kính hộp giảm tốc: 60mm
Đường kính trục: 8mm
Đường kính trục: 18mm
Tổng chiều dài :119mm
Trọng lượng: 0,7 kg
Đặc Điểm Nổi Bật:
Momen xoắn lớn có thể điều chỉnh tốc độ, có thể đảo chiều.
Động cơ giảm tốc có thể sử dụng trong nhiều công việc khác nhau .
Toàn bộ bánh răng làm từ hợp kim, có độ bền cao.
------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề đơn hàng: 024.2021.4848
- Vấn đề hàng hóa: 024.6658.4141
- Vấn đề kĩ thuật: 0969.477.417
Hình ảnh sản phẩm