IC nguồn 1085 LD1085 LD1085-33 LD1085D2T33R 3.3V
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính > IC nguồn 1085 LD1085 LD1085-33 LD1085D2T33R 3.3V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IC nguồn 1085 LD1085 LD1085-33 LD1085D2T33R 3.3V
- Kiểu chân dán: TO-263-3, D2PAK, hãng ST
- Kiểu chân cắm: TO-220-3; Hãng: ST;
- Low drop voltage regulator, Voltage Output: 3.3V/3A, Voltage Input (max): 30V, Typical dropout 1.3V@3A, Operating Temperature -40°C ~ 125°C.
- Giá bán cho số lượng 1 con
Hình ảnh sản phẩm