IGCM10F60GA 10F60 IC công suất điều hòa 10A 600V hàng tháo máy kde7842
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Thiết bị mạch điện > Thiết bị mạch điện khác > IGCM10F60GA 10F60 IC công suất điều hòa 10A 600V hàng tháo máy kde7842
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IGCM10F60GA 10F60 IC công suất điều hòa 10A 600V hàng tháo máy kde7842
Khi nhận đơn hàng của quý khách, shop phải gói
hàng, giao hàng và nhiều chi phí khác nữa nên
shop mong quý khách thực hiện mấy điều sau:
1/ Tìm hiểu chi tiết thông tin về sản phẩm mình
cần, cứ liên hệ shop gửi thêm thông tin, hình
ảnh về sản phẩm nếu quý khách chưa rõ. chỉ
gửi đơn hàng cho shop khi quý khách thực sự
muốn nhận hàng.
2/ Thông tin người nhận phải đầy đủ, rõ ràng, số
điện thoại phải chính xác
3/ Quý khách vui lòng tạo đơn hàng có tiền hàng
thấp nhất 30 ngàn đồng.
Rất cảm ơn quý khách đã ghé shop.
Bất cứ thắc mắc gì xin liên hệ phần chat.
Hình ảnh sản phẩm
Giá FIGHT
Liên kết: Phấn che khuyết điểm tóc 2 in 1 Quick Hair Multi The Face Shop