Nhà Cửa & Đời Sống > Ngoài trời & Sân vườn > Thiết bị làm vườn lớn > Kéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official Store
Giới thiệu Kéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official Store
THÔNG SỐ KÉO CẮT CỎ TOTAL THTGS60340- Tên sản phẩm: KÉO CẮT CỎ TOTAL THTGS60340 - Mã sản phẩm: THTGS60340 - Nhà sản xuất: Total - Xuất xứ: PRC - Kích thước tổng: 340mm - Có thể xoay tròn - Chiều dài lưỡi: 180mm / 7 "" - Bảo hành: 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm
Kéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official StoreKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official StoreKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official StoreKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official StoreKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official StoreKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official StoreKéo cắt cỏ TOTAL THTGS60340 kéo làm vườn chiều dài 340mm, lưỡi 180mm, Chịu nhiệt, Bh 6 tháng Kouritsu Official Store Giá KILLA