Khoá Abus Titanium 66CSTI/60 chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Khoá Abus Titanium 66CSTI/60 chính hãng
- Phiên bản chống cắt của dòng Titalium.
- Kích thước khóa: rộng 60mm,
- Đường kính càng (phi) = 9.5mm
- Khoảng trống móc ngang = 25mm
- Khoảng trống móc cao = 25,5mm,
- Ổ khóa được trang bị 10 bi, chia thành hai hàng trên và dưới, toàn bộ là bi nấm chống dò chìa.
- Khóa được đi kèm bộ 4 chìa vi tính cao cấp.
- Chốt kép ở hai bên càng khóa.
- Lõi khóa có độ chính xác cao, tỉ lệ trùng chìa là 1/168.000.
- Toàn bộ chi tiết bên trong khóa được làm bằng vật liệu 100% không gỉ.