  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Khởi động từ contactor 1P 32A 220V
- Khởi động từ AC contactor 32A/220V được thiết kế cho điện áp 220V với dòng điện tối đa 32A ( Pmax = 6000KW), thiết bị có thể được dùng kết hợp với các công tắc hẹn giờ, ổ cắm hẹn giờ cũng như các loại công tắc điều khiển từ xa để đóng cắt tự động các thiết bị công suất lớn hơn công xuất sử dụng (của công tắc hẹn giờ, ổ cắm hẹn giờ và các công tắc điều khiển từ xa): động cơ 1 pha, máy bơm nước 1 pha, quạt điện, hệ thống điện chiếu sáng, bình nóng lạnh, điều hoà nhiệt độ có công suất cho phép tối đa lên đến 6000W.
Thông số kỹ thuật: Khởi động từ contactor 1P 32A 220V
+ Nguồn điện: 220V
+ Công suất: 32A, 2 tiếp điểm 2NO
+ Kích thước: rộng x cao x sâu =36mm x 85mm x 68mm