Giới thiệu LG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng
Đặc điểm nổi bật
Hình Ảnh Loại TV NanoCell Tv Kích thước TV 43 Inch Công Nghệ Hình Ảnh Local Dimming, Nâng cấp hình ảnh 4K, HLG, HDR 10 PRO, Công nghệ chiếu phim Filmmaker Mode, Nano Color Độ Phân Giải Ultra HD 4K Kích Thước (Khoảng Cách Xem) 32 - 43" (2 - 3 mét) 3D Âm Thanh Tổng Công Suất Loa 20W Tính Năng Smart TV Trình Duyệt Web Có Facebook and Twitter Có Kết nối bàn phím, chuột Có Tính Năng Nổi Bật Có Tiện Ích Xem Film Qua USB Có Hẹn Giờ Tắt Máy Có Tiết Kiệm Điện Có Ngôn Ngữ Hiển Thị Đa Ngôn Ngữ Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) Có (cần ăng-ten) Cổng Kết Nối HDMI Có x3 Cổng Composite (AV) Có Cổng Component Có Audio Out Có (Headphone , Optical) USB Có x2 LAN Có Kết Nối Wifi Có Cổng Khác Antenna Thông Số Chung Xuất Xứ & Bảo Hành Hãng Sản Xuất LG (Thương hiệu : Hàn Quốc) Sản Xuất Tại Indonesia Bảo Hành 24 Tháng Năm sản xuất 2021
Hình ảnh sản phẩm
LG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 thángLG 43NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 43 inch 43NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng Giá BTC2.0