Giới thiệu [LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng
Thông số kỹ thuật Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA
Đặc điểm sản phẩm Model: 55NANO77TPA Nhà sản xuất: LG Xuất xứ: Indonesia Năm ra mắt : 2021 Thời gian bảo hành: 24 Tháng Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim Loại Tivi: Tivi NanoCell Kích thước màn hình: 55 inch Độ phân giải: 3840 x 2160 Pixels Bộ vi xử lí: Quad Core Processor 4K Công nghệ xử lí hình ảnh: Nano Color, 4K Upscaling, Image Enhancing, Active HDR, HDR Dynamic Tone Mapping, LG Local Contrast, 4K Upscaler Công nghệ âm thanh: AI Sound, Clear Voice III, AI Acoustic Tuning Tổng công suất loa: 20W, 2.0ch Cổng WiFi: 802.11ac, Bluetooth V5.0 Cổng HDMI: 1 (Phía sau) / 2 (Bên cạnh) Cổng USB: 1 (Rear) / 1 (Side) Hệ điều hành - Giao diện: webOS Smart TV Tìm kiếm bằng giọng nói: Có Kích thước có chân đế: 1235 x 774 x 232 mm Kích thước không chân đế: 1235 x 715 x 58.1 mm Khối lượng có chân đế: 15 kg Khối lượng không chân đế: 14.8 kg
Hình ảnh sản phẩm
[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng[LG 55NANO77] Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA, Bảo hành chính hãng 24 tháng Giá HUNNY