[LG 65UP7720PTC] Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7720PTC
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của LG
Thiết Bị Điện Tử > Tivi > Lớn hơn 60 inches > [LG 65UP7720PTC] Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7720PTC
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [LG 65UP7720PTC] Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7720PTC
-- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ )
--Sản phẩm mới 1000%
--Bảo hành chính hãng
--Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng.
---
Đặc điểm nổi bật
Thiết kế tối giản, kích thước 65 inch tô điểm cho không gian nội thất tại nhà
Đồ họa HDR tinh chỉnh, độ trễ thấp giúp chơi game mượt mà, hình ảnh sắc nét
Bộ xử lý lõi tứ 4K, loại bỏ nhiễu và tạo ra màu sắc, độ tương phản rực rỡ
Bluetooth Surround Ready mang đến trải nghiệm âm thanh vòm chân thật
Công nghệ FILMMAKER MODE™, tận hưởng rạp chiếu phim ngay tại gia
Chất lượng hình ảnh trung thực và màu sắc sống động với độ phân giải 4k
Thông số kỹ thuật Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UP7720PTC
Đặc điểm sản phẩm
Model: 65UP7720PTC
Nhà sản xuất: LG
Xuất xứ: Indonesia
Năm ra mắt : 2021
Thời gian bảo hành: 24 tháng
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích thước màn hình: 65 inch
Độ phân giải: 4K (3840 x 2160) Pixels
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: Bộ xử lý lõi tứ 4K
Smart Tivi: Có
Công nghệ âm thanh: AI Sound, Clear Voice III, Bluetooth Surround Ready, LG Sound Sync
Tổng công suất loa: 20W
Cổng WiFi: Có (802.11ac)
Cổng Internet (LAN): Có
Cổng HDMI: 2
Cổng USB: 1 x USB
Chia sẻ thông minh: Bluetooth 5.0
Hệ điều hành - Giao diện: webOS Smart TV
Tìm kiếm bằng giọng nói: Có
Kích thước có chân đế: 1454 x 900 x 255 mm
Kích thước không chân đế: 1454 x 838 x 57.7 mm
Khối lượng có chân đế: 21.7 kg
Khối lượng không chân đế: 21.5 kg
FILMMAKER MODE ™ - Hiệu suất phim bom tấn được đảm bảo.
Trung tâm giải trí
CHẾ ĐỘ FILMMAKER MODE™
Hình ảnh sản phẩm