Giới thiệu [LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022
Đặc điểm nổi bật
Tivi 55 inch 4 cạnh viền siêu mỏng, độ phân giải 4K. Bộ xử lý α9 Gen5 AI 4K tái tạo chi tiết và màu sắc sống động. Brightness Booster nâng cao độ sáng màn hình 20% cho khung hình thêm sắc nét rực rỡ. Pixel Dimming giúp mỗi pixel hiển thị màu sắc một cách rực rỡ và tươi sáng. Tối ưu tương phản qua các định dạng HDR. Âm thanh Dolby Atmos sống động lan tỏa, khuấy động không gian. Âm thanh phù hợp theo nội dung với AI Sound Pro, công suất loa 40W, đồng bộ hóa âm thanh qua loa nhờ LG Sound Sync. Hệ điều hành webOS 6.0 thân thiện, dễ sử dụng. Điều khiển toàn bộ hệ sinh thái trong nhà với Magic Remote và AI ThinQ. Multi View chia nhỏ màn hình, chiếu màn hình điện thoại lên tivi qua AirPlay 2, Screen Share.
Tổng quan sản phẩm Loại Tivi: Smart Tivi OLED Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: OLED Hệ điều hành: webOS 6.0 Nơi sản xuất: Indonesia Năm ra mắt: 2022 Chất liệu chân đế: Kim loại Chất liệu viền tivi: Kim loại Công nghệ hình ảnh Công nghệ hình ảnh: Chuyển động mượt OLED Motion Chế độ game HGiG Chế độ hình ảnh phù hợp nội dung Chế độ nhà làm phim FilmMaker Mode Chống xé hình FreeSync Chống xé hình G-Sync Cinema HDR Pixel Dimming Dolby Vision IQ Dải màu siêu rộng Perfect Color Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM) HDR HDR Dolby Vison HDR Dynamic Tone Mapping Pro HDR10 Pro HLG Nâng cấp hình ảnh AI Picture Pro 4K Nâng cấp độ phân giải 4K AI Upscaling Tăng độ sáng 20% Brightness Booster Tương phản hoàn hảo Perfect Black Tương thích bộ mã hóa Video decoder (VP9, AV1) Tương thích HEVC Bộ xử lý: Bộ xử lý Quantum 4K Tần số quét thực: 120 Hz Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa: 40W Công nghệ âm thanh: Bluetooth Surround Ready Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro Dolby Atmos Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound Pro Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync Cổng kết nối Kết nối Internet: Cổng mạng LAN Wifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) USB: 3 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) Thông tin lắp đặt Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 122.2 cm - Cao 75.7 cm - Dày 23 cm Khối lượng có chân: 14.6 kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 122.2 cm - Cao 70.3 cm - Dày 4.51 cm Khối lượng không chân: 12.7 kg Hãng: LG
Hình ảnh sản phẩm
[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022[LG OLED55C2PSA] Smart Tivi OLED LG 4K 55 inch 55C2PSA, New 2022 Giá RAID