Linh Kiện ATMEGA16-16PU DIP40
Nhà Cửa & Đời Sống > Ngoài trời & Sân vườn > Trang trí vườn > Linh Kiện ATMEGA16-16PU DIP40
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Linh Kiện ATMEGA16-16PU DIP40
Thông Số Kỹ Thuật:
Atmel® AVR® 8-bit Microcontroller
Tần số Max: 16MHz
16 Kbytes of Flazh
512 Bytes EEPROM
1 Kbyte SRAM
32 I/O
Điện áp hoạt động: 4.5V - 5.5V
-------------------------------------------
OneShop -Kênh Bán Buôn Linh Kiện Điện Tử
- Đảm bảo luôn đủ hàng hóa với số lượng lớn để cung cấp cho anh em
- Đảm bảo bao giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí trong 7 ngày nếu Khách không hài lòng
- Đảm bảo hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.