Giới thiệu Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2M
Video giới thiệu sản phẩm Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2M. Nguồn: Shopee.
Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W
❤️❤️Quý Khách Ủng Hộ Shop Nhé, Vui Lòng Xem Các Vocher Giảm Giá Mua Hàng Nhé Khách Yêu💚💚 Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W 🍀Ứng Dụng: - Loa màng rung , ứng dụng cho các mạch loa mini, các thiết bị phát âm thanh. 🍀Thông số kỹ thuật: - Công suất : 1W - Điện trở : 4 (Ω) - Đường kính : 50mm "✅ Cam Kết Đúng Sản Phẩm 💵 Hoàn Tiền Và Trả Hàng Theo Quy Định 🔋 Chúc Quý Khách Có Nhiều Năng Lượng 🤙 Cần Thông Tin Sản Phẩm Và Thắc Mắc Liên Hệ Za. Lo" #loamangrung#loanghenhac#loa1W#loa4R #dientuhanoi#dientugiare#linhkiendientu#banlinhkien#cungcaplinhkien#shoplinhkien#m2moffice#m2mgroup
Hình ảnh sản phẩm
Loa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2MLoa 1W 4R 50MM Có Tai S50U-4R1W Loa màng rung cho thiết bị mini máy nghe nhạc công suất nhỏ ShopLinhKienM2M Giá WITCH