Loa kéo Dalton TS-15A6000
Thương hiệu: Dalton | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Âm Thanh của Dalton
Thiết Bị Điện Tử > Loa > Loa bluetooth > Loa kéo Dalton TS-15A6000
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Loa kéo Dalton TS-15A6000
Về thiết kế bên ngoàiMột sự đột phá mới trong thiết kế của Dalton. Dòng loa kéo
có thiết kế dạng tủ đầu tiên của Dalton được ra đời trong năm 2021.Loa kéo tủ Dalton TS-15A6000 với chất liệu thùng gỗ MDF 15mm
sơn nhám chắc chắn giúp gia tăng hiệu suất khuếch đại âm thanh và thiết kế dạng
sơn tĩnh điện màu đồng ánh kim rất đẹp và tạo độ sang trọng cho sản phẩm. Các họa
TS-15A6000 có bảng nút chỉnh được đưa ra phía mặt trước, các hàng nút chỉnh
cũng được Dalton sắp xếp vị trí chuẩn mực và phù hợp nhất giúp thuận tiện và dễ
sử dụng hơn.Loa được thiết kế 4 bánh xe cỡ lớn cứng cáp có thể xoay 360
độ giúp cho việc di chuyển loa được dễ dàng. Hai bên thành loa có bố trí tay vị
giúp đem đến chất âm trung thực nhất.Loa được trang bị hệ thống 4 loa 2 đường tiếng (2 ways) gồm:+ 02 loa bass (sub woofer) 4 tấc (15 inch)+ 02 loa treb còi 1.5 inchLoa sử dụng nguồn điện 220V, không có bình acquy bên trong.
Việc sử dụng nguồn điện 220V giúp cho loa đạt được công suất mạnh mẽ nhất và hoạt
động ổn định hơn. Chính vì vậy mà giúp loa đạt đến công suất 2200W. Có thể nói