Mạch PLC FX3U-24MT Transistor
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch PLC FX3U-24MT Transistor
Tính năng
-------------------------------------------
Thông số kỹ thuật
- Điện áp làm việc: 24VDC.
- Phần mềm lập trình: GX developer ==> Download <== , GX-WORK2 ==> Download <==
- Cáp nạp cho mạch: USB TO COM HL340.
- Tốc độ speed: 38.4 Kbps.
- 14 ngõ vào, 10 ngõ ra transistor, 6AD, 2DA, RS232/RS485.
- Phần tử đầu vào X : Đầu vào DC24 X0-X27 , mức thấp, X0-5 là cổng đầu vào có tốc độ cao (Mặc định là 6K, tùy chọn 100KHZ).
- Yếu tố đầu ra Y : Y0-Y11 cho ngõ ra relay tối ưu, ngõ ra relay hiện tại 5A. 4 tiếp tục bộ máy điện 1 phổ biến kết thúc, hoàn toàn 3 phổ biến kết thúc