Giới thiệu Màn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3Yrs
Màn hình Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3Yrs ➡ CAM KẾT ĐỔI TRẢ HÀNG LỖI ➡ BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 3 NĂM ➡ TEST KỸ SẢN PHẨM TRƯỚC KHI GIAO ---------------------------- THÔNG SỐ KỸ THUẬT: Hãng sản xuất: Dell Model: P3421W Kích thước màn hình: 34 inch Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440), tỉ lệ 21:9, tấm nền IPS, WLED, Chống lóa với lớp phủ cứng 3H Tấm nền: AH-IPS (sRGB 99%) Độ tương phản: 1000:1 Độ sáng: 300 cd / m² Góc nhìn: 178° (H) / 178° (V)
Cổng kết nối: -1 x DisplayPort phiên bản 1.2 -1 x Cổng HDMI phiên bản 2.0 -1 x Cổng ngược dòng USB Type-C (Chế độ thay thế với DisplayPort 1.2, Power Delivery PD lên đến 65 W) -1 x Cổng ngược dòng USB 3.2 Gen1 (5 Gbps) -2 x USB 3.2 Gen1 (5 Gbps) cổng hạ lưu -2 x cổng hạ lưu USB 2.0
Thời gian đáp ứng: 8 ms (bình thường) 5 ms (Nhanh) - (xám đến xám) Tần số quét: 60Hz Trọng lượng: 6.74 kg (Gồm chân đế) Phụ kiện: 1 x cáp DisplayPort - DisplayPort 1 x cáp HDMI 1 x cáp USB-C - 6 ft 1 x cáp ngược dòng USB 3.2 Gen 1 1 x cáp nguồn
Màn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3YrsMàn hình cong Dell 34-P3421W/ 34 inch WQHD/ USB-C/ 3Yrs Giá ARSE