Màn Hình Gaming Edra EGM24F75 (23.8"/FHD/IPS/75Hz/1ms/280nits/HDMI + VGA (BH 24T)
Thương hiệu: E-Dra | Xem thêm các sản phẩm Máy tính & Laptop của E-Dra
Máy Tính & Laptop > Gaming > Màn Hình > Màn Hình Gaming Edra EGM24F75 (23.8"/FHD/IPS/75Hz/1ms/280nits/HDMI + VGA (BH 24T)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình Gaming Edra EGM24F75 (23.8"/FHD/IPS/75Hz/1ms/280nits/HDMI + VGA (BH 24T)
E-Dra EGM24F75: Màn hình chơi game đỉnh cao
Những người đam mê chơi game ở khắp mọi nơi đều biết tầm quan trọng của việc có một màn hình hàng đầu có thể xử lý các trò chơi hành động, nhịp độ nhanh. EGM24F75 của E-Dra, một thương hiệu Việt Nam tập trung vào công nghệ tiên tiến, là sự lựa chọn hoàn hảo cho bất kỳ ai đang tìm kiếm trải nghiệm chơi game độc nhất. Với màn hình 24 inch, tốc độ làm tươi 75Hz và tấm nền IPS, màn hình này mang lại độ chính xác màu sắc vượt trội, thời gian phản hồi nhanh và trải nghiệm chơi game đắm chìm sẽ khiến bất kỳ đối thủ nào cũng phải dè chừng.
Với tốc độ làm mới 75Hz, màn hình này mang lại hình ảnh chơi game khá mượt mà, từ đó giúp bạn luôn vững vàng trong mọi chuyển động của mình.
Độ phân giải full HD 1920 x 1080 mang đến cho bạn hình ảnh sắc nét, nổi bật từng chi tiết.
*** Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Màn hình gaming E-Dra EGM24F75
Màu khung màn hình: Đen
Loại màn hình: Màn hình phẳng
Tỉ lệ chuẩn: 16:9
Kích thước màn: 23.8 inch
Tấm nền: IPS
Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
Tốc độ làm tươi: 75Hz
Thời gian đáp ứng: 1ms (MPRT)
Độ sáng tối đa: 280cd/m2
Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
Hỗ trợ VESA: 75x75mm
Hỗ trợ xuất hình : 1xD-Sub + 1xHDMI.
Kích thước vỏ thùng: 600*95*392mm
Cân nặng cả thùng: 3.8kg
BẢO HÀNH: 24 THÁNG VỚI LỖI NHÀ SẢN XUẤT
#wkstore #wkstore.vn #màn_hình #màn_hình_24 #edra #màn_hình_edra #màn_hình_máy_tính
Hình ảnh sản phẩm