Màn Hình HKC ANT-22F220 21.45 inch Full HD / VA / 75hz / 7ms (Mới, BH 24T)
Thương hiệu: HKC | Xem thêm các sản phẩm Máy tính & Laptop của HKC
Máy Tính & Laptop > Gaming > Màn Hình > Màn Hình HKC ANT-22F220 21.45 inch Full HD / VA / 75hz / 7ms (Mới, BH 24T)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình HKC ANT-22F220 21.45 inch Full HD / VA / 75hz / 7ms (Mới, BH 24T)
Màn hình
Là một lựa chọn tốt cho những người sử dụng cần một màn hình với kích thước nhỏ gọn. Với kích thước 22 inch, độ phân giải 1080p và tần số quét 75Hz, màn hình này có thể hiển thị hình ảnh chất lượng cao và mượt mà trong khi sử dụng các ứng dụng thông thường và chơi game.
Cổng kết nối
Thiết kế
Hỗ trợ VESA
Hỗ trợ tiêu chuẩn VESA với kích thước 75mm x 75mm, cho phép người dùng lắp đặt màn hình này trên các giá đỡ, tường hoặc các phụ kiện khác tương thích với tiêu chuẩn VESA này.
Công nghệ tích hợp
THƯƠNG HIỆU
HKC
BẢO HÀNH
24 tháng
KÍCH CỠ
21.45 inch
KIỂU MÀN HÌNH : Màn hình phẳng
- ĐỘ PHÂN GIẢI : FHD (1920 x 1080)
- TỶ LỆ KHUNG HÌNH : 1:9
- TẤM NỀN : VA
- MÀU SẮC MÀN HÌNH : 16.7M
- ĐỘ SÁNG MÀN HÌNH : 220 cd/m2
- ĐỘ TƯƠNG PHẢN : 3000:1
- TẦN SỐ QUÉT : 75Hz
- THỜI GIAN PHẢN HỒI : 7ms
- CỔNG KẾT NỐI MÀN HÌNH : 1 x HDMI, 1 x VGA
- VESA : 75 x 75 mm
- PHÂN LOẠI MÀN HÌNH : Phổ thông
#wkstore #wkstore_official #hkc #hkc_22inch #màn_hkc #màn_hình #màn_hình_22inch #ant
Hình ảnh sản phẩm