Màn Hình LED LG 27MK600MB 27inch Full HD 5ms 75Hz Radeon FreeSync IPS Hàng Chính Hãng
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Máy tính & Laptop của LG
Máy Tính & Laptop > Màn Hình > Màn Hình LED LG 27MK600MB 27inch Full HD 5ms 75Hz Radeon FreeSync IPS Hàng Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LED LG 27MK600MB 27inch Full HD 5ms 75Hz Radeon FreeSync IPS Hàng Chính Hãng
Thông tin bảo hành Màn hình máy tính IPS LG 24" 24MK600M-B - Hàng chính hãng:
Thời gian bảo hành: 24 tháng
https://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh
Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center
18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
🎉🎉🎉Thông số kỹ thuật:
🔹 Model: Màn hình LG 27MK600M, 27 inch (27MK600M)
🔹 Kích thước màn hình: 27 Inch
🔹 Tấm nền: IPS
🔹 Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
🔹 Độ sáng: 250cd/m2 (Điển hình) 200cd/m2 (Tối thiểu)
🔹 Độ tương phản: 1000:1 (Điển hình), Mega
🔹 Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
🔹 Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG nhanh hơn)
🔹 Tín hiệu ngõ vào: 2 x HDMI; D-Sub; Headphone out
🔹 Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
🔹 Điện năng tiêu thụ: 25,5W
🔹 Bảo hành: Chính hãng 24 Tháng
🎉🎉🎉Mô tả sản phẩm:
📌 Màn hình IPS Full HD
📌 Thiết kế hầu như không có viền
📌 Radeon FreeSync™
📌 Chế độ đọc sách
📌 Điều khiển trên màn hình
📌 Có thể treo tường
Hình ảnh sản phẩm