Màn hình máy tính LG 34WP65G-B 34inch FullHD IPS USB Type-C
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Máy tính & Laptop của LG
Máy Tính & Laptop > Gaming > Màn Hình > Màn hình máy tính LG 34WP65G-B 34inch FullHD IPS USB Type-C
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 34WP65G-B 34inch FullHD IPS USB Type-C
Độ phân giải FHD
Kích thước màn hình 34 inch
Tỉ lệ khung hình 21:9
Góc nhìn 178º/ 178º
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 1ms MBR
Gam màu Tối thiểu: sRGB 90% (CIE1931)
Điển hình: sRGB 99% (CIE1931)
Kết nối HDMI, DisplayPort, USB-C
Tấm nền IPS
Độ sáng Tối thiểu: 320 cd/m²
Điển hình: 400 cd/m²
Kích thước điểm ảnh 0.312 x 0.310 mm
Màu sắc 16.7 triệu màu sắc
Tỉ lệ tương phản Tối thiểu: 700:1
Điển hình: 1000:1
Xử lí bề mặt Chống chói
Bộ điều khiển kép Có
Điều khiển trên màn hình Có
Cổng kết nối 1x HDMI, 1x DisplayPort, DP 2560 x 1080 ở 75Hz, USB-C 2560 x 1080 ở 75Hz, tai nghe, HDMI 2560 x 1080 ở 75 Hz, DP 1.4, 1x USB-C, USB-C (Chế độ thay thế DP)
Tiêu thụ điện Điển hình: 30W
Tối đa: 40W
Chế độ ngủ <0.5W
DC tắt <0.3W
Khối lượng Có chân đế: 7.9kg
Không có chân đế: 6.0kg
Vận chuyển: 10.9kg
Kích thước Có chân đế: 816.5 x 568.1 x 238.0mm(Up) / 816.5 x 458.1 x 238.0 mm(Down)
Không có chân đế: 816.5 x 365.3 x 45.5 mm
Vận chuyển: 940.0 x 516.0 x 219.0 mm
Treo tường VESA 100 x 100
Điều chỉnh vị trí màn hình Nghiêng
Phụ kiện đi kèm HDMI
Hình ảnh sản phẩm