Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ điện và thiết bị lớn > Cưa, máy cắt và máy mài > Máy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tường
Giới thiệu Máy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tường
Video giới thiệu sản phẩm Máy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tường. Nguồn: Shopee.
👉🏻 Thông số kĩ thuật - Thương hiệu: Total - Xuất xứ: Trung Quốc - Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz. - Công suất đầu vào: 1500W - Tốc độ không tải: 9000rpm - Đường kính đĩa cắt: 125mm - Trục chính: M14 - Độ sâu cắt: 3-29 mm - Độ rộng cắt: 8-30 mm - Kèm 1 mũi đục, tay cầm phụ trợ, 1 bộ than và 4 đĩa cắt. - Đóng gói trong họp màu - Bảo hành: 6 tháng -Quà tặng: Bút thử điện INGCO 3x140mm
👉🏻 Đặc điểm nổi bật Máy cắt rãnh tường 125mm Total TWLC1256 sở hữu công suất đầu vào cực khủng lên đến 1500W, đáp ứng tốt những công việc có hiệu suất cao trong ngành công nghiệp. Máy có đường kính cắt lên tới 125mm có khả năng gia công bất chấp rãnh tường tại mọi địa hình, không gian với bố trí lưỡi cắt sắc nhọn và đầy tinh tế. Máy còn sử dụng lớp vỏ cách điện tạo màn chắn bảo vệ người sử dụng, tạo cảm giác an toàn tuyệt đối. Máy cắt rãnh tường TWLC1256 chính là sự lựa chọn tuyệt vời cho những công trình thi công lớn nhỏ. Đây quả thực là một sản phẩm vừa có tính thẩm mỹ cao, hiệu quả làm việc tốt và còn có mức giá thành hợp lý mà thợ công trình không thể bỏ qua.
Hình ảnh sản phẩm
Máy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tườngMáy cắt gạch đá TOTAL TWLC1256 1500W, đường kính đĩa cắt 125mm, trục chính M14, tay cầm phụ trợ, cắt rãnh tường Giá BIFI