MÁY CẮT GẠCH MAXPRO MPMC1250-110
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY CẮT GẠCH MAXPRO MPMC1250-110
Công suất: 1.250 W
Lưỡi cắt: 110 mm
Độ cắt sâu (0°): 0 - 34 mm
Độ cắt sâu (45°): 0 - 29 mm
Xuất xứ : Malaysia - hãng sản xuất MaxPro (chính hãng) - Made in China
Bảo hành 6 tháng
May Khoan Điện, Máy Khoan Bê Tông Cầm Tay Giá Rẻ tại Hồ Chí Minh
Các loại máy khoan cầm tay Maxpro trên thị trường hiện nay rất đa dạng về mẫu mã và chủng loại.
Vì vậy, lựa chọn dòng máy khoan để phù hợp với mục đích sử dụng của người dùng rất cần thiết.
Máy khoan điện Maxpro đa dạng về chủng loại
- Máy Mài Góc Maxpro luôn hướng mục tiêu “ lợi ích và sự hài lòng của người dùng: lên hàng đầu.
- Máy khoan bê tông maxpro mạnh mẽ và vượt trội
Tia Chớp giao sản phẩm đến tận tay khách hàng.
Thời gian giao sản phẩm: trong vòng 24-72h
Không giao hàng các ngày chủ nhật, lễ, tết.
Khách hàng không bù thêm tiền sản phẩm
Khách hàng vui lòng kiểm tra kỹ sản phẩm trước khi nhận hàng.
Một khách hàng mua được nhiều sản phẩm
Hình ảnh sản phẩm
Giá HBARX
Liên kết: [V203] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion