Máy cắt nhôm INGCO BMS18001T | máy cắt góc 1800 W, Tốc độ không tải 5500 v/p, 255mm x25.4mm, Kèm 1 lưỡi cưa TCT cắt nhôm
Thương hiệu: iNGCO | Xem thêm các sản phẩm Nhà cửa & Đời sống của iNGCO
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ điện và thiết bị lớn > Cưa, máy cắt và máy mài > Máy cắt nhôm INGCO BMS18001T | máy cắt góc 1800 W, Tốc độ không tải 5500 v/p, 255mm x25.4mm, Kèm 1 lưỡi cưa TCT cắt nhôm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy cắt nhôm INGCO BMS18001T | máy cắt góc 1800 W, Tốc độ không tải 5500 v/p, 255mm x25.4mm, Kèm 1 lưỡi cưa TCT cắt nhôm
👷 MÁY CẮT NHÔM INGCO BMS18001T TẠI [XTOOLS] 👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 Giới thiệu MÁY CẮT NHÔM INGCO BMS18001T
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT NHÔM INGCO BMS18001T
- Mã sản phẩm: BMS18001T
- Nhà sản xuất: INGCO
- Điện thế: 220-240V~50-60Hz
- Công suất: 1800W
- Tốc độ không tải: 5500 v/p
- Kích thước lưỡi cưa: 255mm *25.4mm
- Bàn cắt nhôm
- Túi bụi giữ khu vực làm việc sạch sẽ
- Góc cắt bên trái & phải: 0-45°
- Góc cắt xiên bên trái: 45°
- Kèm 1 lưỡi cưa TCT
- Đóng gói trong hộp màu
- Bảo hành: 6 tháng
👉🏻 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÁY CẮT NHÔM INGCO BMS18001T
- Máy cắt nhôm Ingco BMS18001Tsử dụng nguồn điện áp 220V - 240V/50Hz - 60Hz giúp cung cấp điện năng ổn định để máy làm việc hiệu quả hơn. Máy hoạt động với công suất 1800W, giảm lượng điện năng tiêu thụ trong quá trình hoạt động liên tục, tiết kiệm gấp nhiều lần so với máy cắt cùng loại khác. Bên cạnh đó, máy cắt còn sử dụng hệ thống cách điện tiên tiến nên an toàn tuyệt đối, giảm thiểu sự cố khi lao động đến mức thấp nhất.
- Máy cắt nhôm Ingco BMS18001T đi kèm 1 lưỡi cưa TCT với kích thước là 255mm x 25.4mm (đường kính lưỡi x đường kính trục).
- Máy có thể điều chỉnh góc cắt bên trái và phải từ 0 - 45 độ. Góc cắt xiên bên trái là 45 độ.
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & THƯƠNG MẠI XSAFE
💒 Liên hệ ngay Công cụ - Dụng cụ 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄 để được hỗ trợ MIỄN PHÍ
* Hotline: - 0977. 887. 153
* Add: 20 đường số 1, P.10, Q. Gò Vấp, TP HCM
➖➖➖➖➖
Hình ảnh sản phẩm