  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy ép chậm Kangaroo KG180SJD
Video giới thiệu sản phẩm Máy ép chậm Kangaroo KG180SJD. Nguồn: Shopee.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Khoang chứa nước ép
Lưới lọc
Trục ép
Ống ép
Đường kính ống tiếp nguyên liệu lớn lên đến 78mm cho phép bạn ép nguyên quả thuận tiện.
Cốc chứa nước ép, bã ép
1. Ép cứng: ép trái cây cứng, rau củ cứng (cà rốt, củ cải đường…)
2. Ép thường: sử dụng với các loại trái cây như táo, lê,…
3. Ép mềm: sử dụng cho trái cây mềm như dưa hấu, nho, cam…
4. Ép hỗn hợp: sử dụng trong việc ép nguyên liệu trộn giữa trái cây mềm và cứng.
Máy ép sẽ chạy ngừng, chạy, ngừng cho đến khi quả được ép xong.
5. Ép rau: Phù hợp cho việc ép lấy nước rau.
6. Làm mứt: Phù hợp các loại trái cây mềm như: cà chua, dâu tây…
8. Trộn salad: Phù hợp với cà rốt, dưa chuột…
Chế độ này giúp cắt rau thành dải hoặc miếng với 2 loại dao khác nhau
9. Tự vệ sinh: Làm sạch máy không cần dùng tay
Chức năng đảo ngược
Model: KG180SJD Điều khiển: Cảm ứng điện tử
Sản phẩm: Máy ép chậm Tốc độ ép chậm: 45-60 vòng/phút
Công suất: 180W Khoang chứa nước ép: 630ml
Điện áp: 220V/50Hz Khóa an toàn: Có
Trọng lượng: 3.8kg Lưới lọc: Có
Kích thước: 150*195*430 mm Chức năng đảo chiều: Có