Máy hút ẩm mini Deerma DEM-CS50M
Thương hiệu: deerma | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của deerma
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hút ẩm mini Deerma DEM-CS50M
🔰 CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH- ONLINE.INOCHI
- Bảo hành đổi trả hàng trong 7 ngày với bất cứ lí do gì khiến bạn không hài lòng.
- Hoàn tiền nếu sản phẩm không giống với mô tả.
- Cam kết về chất lượng sản phẩm, hoàn tiền 💯% nếu hàng không đạt yêu cầu, kém chất lượng
- Quy trình làm việc chuyên nghiệp
- Cam kết Bảo Hành được đổi trả hàng trong vòng 7 ngày.
- Bảo hành khi lỗi do nhà sản xuất
- Hạn bảo hành 12 tháng kể từ ngày bán
-------------------------------------------
█ Mô tả
✔ Sản phẩm chứa các hạt hút ẩm, không chảy nước nên rất an toàn và có thể tái sử dụng xuyên suốt
✔ Sản phẩm chính hãng Deerma phân phối bởi Xiaomi
------------------------------
█ Thông số chi tiết của sản phẩm:
• Thương hiệu: Deerma
• Model: DEM-CS50M
• Công suất: 20W
• Kích thước: 75 x 75 x 206mm
• Chất liệu: nhựa ABS
• Điện áp định mức – tần số: 220V – 50Hz