Máy hút mùi Bosch DWB77IM50 series 4 sang trọng, đẳng cấp
Thương hiệu: Bosch | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Điện Gia Dụng của Bosch
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy hút mùi Bosch DWB77IM50 series 4 sang trọng, đẳng cấp
Video giới thiệu sản phẩm Máy hút mùi Bosch DWB77IM50 series 4 sang trọng, đẳng cấp. Nguồn: Shopee.
Showroom trưng bày Tủ Bếp, Bếp Từ, Hút Mùi, Máy rửa bát, Thiết bị nhà bếp
Khu 6, TT Trôi, Hoài Đức
Liên hệ 24/24 để được tư vấn giao hàng và hỗ trợ lắp đặt.
-------------------------------------------------------------------
1- THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất tiêu thụ: 255W
- Tần số: 50 Hz
- Hiệu điện thế: 220-240 V
- Công suất DWB77IM50 theo tiêu chuẩn DIN/EN 61591: 710 m3/h
- Độ ồn tối đa tại mức số 3: 65 dB
- Chiều dài dây cắm: 130cm
- Đường kính đầu ra: 120mm hoặc 150 mm
- Kích thước sản phẩm:
Xả thải: (C x R x S): 635-965 x 750 x 500 mm
Tuần Hoàn: (C x R x S): 635-1075 x 750 x 500 mm