MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY KHOAN ĐIỆN MAXPRO MPID710V
Công suất 710W.
Máy khoan xung lực Maxpro.
Nguồn điện 220V - 240V
Tần số: 50/60 Hz
Mũi khoan 1.5 - 13mm.
Tốc độ 0 - 2800 vong/phút.
Tay cầm chống rung.
Tay nắm mềm
Hỗ trợ mũi khoan : 1.5 - 13mm
Phạm vi khoan : Bê tông (13mm) - Gỗ (25mm) - Thép (10mm)