Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Chỉnh Áp - Bánh Xe Đẩy
Dụng cụ và thiết bị tiện ích > Dụng cụ điện và thiết bị lớn > Máy rửa áp lực nước > Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Chỉnh Áp - Bánh Xe Đẩy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Rửa Xe Dekton DK-CWR3000F - Công Suất 3000W - Chỉnh Áp - Bánh Xe Đẩy
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model : DK-CWR3000F
Thương Hiệu : Dekton
Xuất xứ : Trung Quốc
Công suất: 3000W
Điện Áp : 220V
Motor từ 100% cuốn bằng dây đồng
Áp lực tối đa: 180 bar
Áp lực hoạt động: 150 bar
Lưu lượng nước: 10L/min
Tự ngắt khi nhả cò : có
Chỉnh áp : có
Dây dẫn lõi kép 10mm
Phụ kiện:
+ súng xịt
+ Nối dài 37.5cm
+ Dây Xịt cao áp 12 mét
+ Cút nối nhanh
+ Dây hút 1.5 mét
+ Lọc rác
+ Bình bọt tuyết
Hình ảnh sản phẩm