Nguồn máy tính Gigabyte GP-UD750GM 750W 80 PLUS Gold Full Modular
Thương hiệu: Gigabyte | Xem thêm các sản phẩm Máy tính & Laptop của Gigabyte
Máy Tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính > Nguồn máy tính Gigabyte GP-UD750GM 750W 80 PLUS Gold Full Modular
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính Gigabyte GP-UD750GM 750W 80 PLUS Gold Full Modular
Thương hiệu Gigabyte
Bảo hành 36 tháng
Model GIGABYTE GP-UD750GM - 80 Plus Gold - Full Modular
Màu sắc Đen
Công suất tối đa 7‎50W
Hiệu suất 80 Plus Gold
Chuẩn kích thước ATX
PFC Active
Nguồn đầu vào 1‎00-240V
Kích thước 1‎50 x 140 x 86 mm
Quạt làm mát 1 x 1‎20mm
Chứng nhận bảo vệ OVP / OPP / SCP / UVP / OCP / OTP
Kết nối ATX/MB 20+4 Pin x 1: 610mm*1
CPU/EPS 4+4 Pin x 2: 600mm*2
PCI-e 6+2 Pin x 4: 600mm+150mm*2
SATA x 8: 600mm+150mm+150mm+150mm*2
4 Pin Peripheral x 3 + 4-Pin floppy x 1: 500mm+120mm+120mm+120mm *1
Hình ảnh sản phẩm